Trang 1/4 1234 cuốicuối
kết quả từ 1 tới 15 trên 47
    Thanks (Received)
    10

Mặc Định Đời đếu ai biết được chữ Ngờ !!!

tinh thần là bị con người yêu đá tức ngực mấy hôm nay .Tổ bà nó theo thằng khác rồi các bác ạ.Lòng đau như cắt .*** thể nghỉ nổi là nó có thể bỏ mình nhanh thế sau bốn năm gắn bó .Vâng ,nó ngoan hiền các bác ạ ,nó chả đi chơi ,chả nt mấy với ai .Hai đứa phải nói là sâu đậm đến mức mà đi ỉa cũng phải nt cho nhau .(Các bác thông cảm cho e nói mất vệ sinh tí để vơi đi lỗi sầu cay đắng này ).Rồi thì bỗng nhiên có một chàng hoàng tử xuất hiện với 2 con IP5 mang nó đi mất khỏi cuộc đời e.E dành cho nó tất cả những gì tốt nhất trong 4 năm qua ,không lúc nào là không ngừng đem lại những niềm vui cho nó .Giờ e nhận lại đơợc 1 câu "A sống tốt nhé " .Đùa ,dù có xem phim nghe nhạc nhiều cũng *** ngờ được chuyện này lại xảy ra với e .4 năm kết thúc = 1 câu nói mà không khỏi giật mình .Sáng nay dậy vẫn còn định cầm đt nhắn tin "v ơi dậy đi ". Nghĩ mà đau .À ,sáng nay a kia (người yêu mới của con ny cũ e) còn gọi điện cho e làm e sợ vl >< bảo "a ơi bán sim ko " (chắc tại e gọi cho con n.y cũ nó biết số bảo e đừng làm phiền mà ) -Thế ** mày có bán sim của mày ko (e biết số của nó trước rồi ) .Nó bảo có .E bảo" về mẹ mày QN đê" .N ở HN .Thật e đang đi thực tập *** muốn gây thêm 1 biến nào nữa ở HN .Chơi bời nhiều quá đã bật K một năm rồi .Ừ ,nhát cũng được ,cứ nghĩ đến bố mẹ đã .Học xong ông bà già còn thiết kế cho công việc .Tính sau với thằng này ,thích trẻ trâu với bố à .Thà nói mẹ thẳng câu chuyện còn đỡ ,lại còn cái giọng gãi đít ngứa đếu chịu .Cay chứ ,nhưng e ko nghĩ là mình bị cướp đi ,e chỉ nghĩ mình đang thoát khỏi một con nợ đời (nói cứng thế thôi ,cũng đau lòng bỏ mẹ í ).Thế là thôi nghĩ đen tình đỏ bạc nay làm ngay 2 con lô ngày tháng sinh của nó .Toạch .Cái này ko sao hơi tiếc tiền thôi ,nhưng càng chứng tỏ được thêm nó đúng là con nợ đời .** .*** ngờ thay đổi nhanh thế ,.Đúng là đời ko ai biết được chữ Ngờ .

Thanks (Received)
    69

Chúc mừng bạn đã gia nhập club NGƯU MA VƯƠNG
    Thả nỗi buồn về quá khứ
    em iêu ai cũng kệ mẹ e chứ

Thanks (Received)
    325

Trích dẫn Nguyên văn từ góc khuất Xem bài viết
    tinh thần là bị con người yêu đá tức ngực mấy hôm nay .Tổ bà nó theo thằng khác rồi các bác ạ.Lòng đau như cắt .*** thể nghỉ nổi là nó có thể bỏ mình nhanh thế sau bốn năm gắn bó .Vâng ,nó ngoan hiền các bác ạ ,nó chả đi chơi ,chả nt mấy với ai .Hai đứa phải nói là sâu đậm đến mức mà đi ỉa cũng phải nt cho nhau .(Các bác thông cảm cho e nói mất vệ sinh tí để vơi đi lỗi sầu cay đắng này ).Rồi thì bỗng nhiên có một chàng hoàng tử xuất hiện với 2 con IP5 mang nó đi mất khỏi cuộc đời e.E dành cho nó tất cả những gì tốt nhất trong 4 năm qua ,không lúc nào là không ngừng đem lại những niềm vui cho nó .Giờ e nhận lại đơợc 1 câu "A sống tốt nhé " .Đùa ,dù có xem phim nghe nhạc nhiều cũng *** ngờ được chuyện này lại xảy ra với e .4 năm kết thúc = 1 câu nói mà không khỏi giật mình .Sáng nay dậy vẫn còn định cầm đt nhắn tin "v ơi dậy đi ". Nghĩ mà đau .À ,sáng nay a kia (người yêu mới của con ny cũ e) còn gọi điện cho e làm e sợ vl >< bảo "a ơi bán sim ko " (chắc tại e gọi cho con n.y cũ nó biết số bảo e đừng làm phiền mà ) -Thế ** mày có bán sim của mày ko (e biết số của nó trước rồi ) .Nó bảo có .E bảo" về mẹ mày QN đê" .N ở HN .Thật e đang đi thực tập *** muốn gây thêm 1 biến nào nữa ở HN .Chơi bời nhiều quá đã bật K một năm rồi .Ừ ,nhát cũng được ,cứ nghĩ đến bố mẹ đã .Học xong ông bà già còn thiết kế cho công việc .Tính sau với thằng này ,thích trẻ trâu với bố à .Thà nói mẹ thẳng câu chuyện còn đỡ ,lại còn cái giọng gãi đít ngứa đếu chịu .Cay chứ ,nhưng e ko nghĩ là mình bị cướp đi ,e chỉ nghĩ mình đang thoát khỏi một con nợ đời (nói cứng thế thôi ,cũng đau lòng bỏ mẹ í ).Thế là thôi nghĩ đen tình đỏ bạc nay làm ngay 2 con lô ngày tháng sinh của nó .Toạch .Cái này ko sao hơi tiếc tiền thôi ,nhưng càng chứng tỏ được thêm nó đúng là con nợ đời .** .*** ngờ thay đổi nhanh thế ,.Đúng là đời ko ai biết được chữ Ngờ .
    nếu theo kịch bản, bạn sẽ gặp lại em ấy trong 1 ngày trời mưa bão bùng, mây đen như cái máng mà bạn đã từng vét, em ấy sẽ khóc trên vai bạn và nói : Anh ơi, em sai rồi, mình làm lại nhé
    vâng, như các câu truyện cổ tích khác vậy

- - - Updated - - -

Trích dẫn Nguyên văn từ Yup.smile Xem bài viết
    Chúc mừng bạn đã gia nhập club NGƯU MA VƯƠNG

ĐÙA, em đang đọc tâm sự bên trên, xuống cmt của bác mà e buồn cho tương lai thanh niên trên

Thanks (Received)
    72

nghe xong đúng là đé.o ai đỡ đc chữ Ngờ , yêu 4 năm rồi mà chỉ vì thằng đó có 2 con aI Phôn năm thôi mà đá ngay bạn
    đời mà , tiền ko mua đc tất cả nhưng mua đc gần hết

Thanks (Received)
    9

Bạn nên vui vì trước gì Iphone5s cũng sẽ ra, biết đâu vào 1 ngày đẹp trời cô gái đó sẽ theo 1 anh chàng khác có trong tay 2 chiếc Iphone5s
    Chia buồn với bạn vì đã bị đá, song cũng chúc mừng bạn vì đã sớm được giải thoát
    Một lời hứa...

Thanks (Received)
    378

tháng 9 ip5s ra bạn nhé, sắp tới rồi, cố lên

à 2 con ip5 1 lúc thì có thể là ip tàu lắm

chứ ít thằng ngu nào nó dùng 2 con ip5 1 lúc, có thể là 1 ip 1 nokia đời đen trắng
    Nhận làm Website giá hấp dẫn. Contact 09.7799.1368

Thanks (Received)
    10

Trích dẫn Nguyên văn từ ..Nhóc.. Xem bài viết
    tháng 9 ip5s ra bạn nhé, sắp tới rồi, cố lên

à 2 con ip5 1 lúc thì có thể là ip tàu lắm

chứ ít thằng ngu nào nó dùng 2 con ip5 1 lúc, có thể là 1 ip 1 nokia đời đen trắng
    Ui vl lắm pác ơi ,a ấy đặt 2 con vắt vai chạy biên từ *** đâu về ấy ,2 đứa dùng đt đôi .Chứ ko phải một mình nó dùng .

Thanks (Received)
    378

Ui vl lắm pác ơi ,a ấy đặt 2 con vắt vai chạy biên từ *** đâu về ấy ,2 đứa dùng đt đôi .Chứ ko phải một mình nó dùng .
    thế chắc sing hay hk tw gì đó thôi!

thôi thì chờ tháng 9 này làm đôi con 5s mình 1 con bạn 1 con

đến bản thân nhìn thấy ip5 còn thích, huống chi là 1 đứa con gái đang dùng đt lởm tự dưng có thằng nó tặng cho

cố gắng vượt qua nhé!
    Nhận làm Website giá hấp dẫn. Contact 09.7799.1368

Thanks (Received)
    10

Trích dẫn Nguyên văn từ ..Nhóc.. Xem bài viết
    thế chắc sing hay hk tw gì đó thôi!

thôi thì chờ tháng 9 này làm đôi con 5s mình 1 con bạn 1 con

đến bản thân nhìn thấy ip5 còn thích, huống chi là 1 đứa con gái đang dùng đt lởm tự dưng có thằng nó tặng cho

cố gắng vượt qua nhé!
    thank bác ,e sẽ cố cày đc con rollroy đến dự đám cưới của đôi bạn trẻ này

Thanks (Received)
    108

thank bác ,e sẽ cố cày đc con rollroy đến dự đám cưới của đôi bạn trẻ này
    dự đám cưới thì TN nhớ cho đống vỏ cam,vỏ quýt...các loại vỏ... vào phong bì nhé!

Thanks (Received)
    64

mình hiểu cảm giác này mà, 4 năm có phải 2 3 tháng đâu mà nó chốt cho đúng 1 câu ngủ đi bạn ạ, chuẩn bị cho những tháng ngày đau đớn phía trước uon

Thanks (Received)
    482

Kinh nghiệm từ bàn thân mình là " yêu lâu mà không cưới dù có sâu đậm đến thế nào cũng chia tay đến 90% " tặng bạn 1 mẩu truyện nhỏ mà mình luôn dành cho những người có hoàn cảnh tương tự bạn :

Một a chàng lên núi gặp nhà sư a ta nói :
    - Thưa thầy, con muốn buông vài thứ mà ko thể.
    Nhà sư đưa cho a ta cầm 1 cốc nước rồi liên tục rót nước sôi nóng vào đó.
    Khi nước đầy tràn ra cả tay a ta bị bỏng, a ta thả ngay cốc nước. Nhà sư từ tốn :
    - Đau rồi tự khắc sẽ buông
    1 niềm đam mê với poodle
    Rick

Thanks (Received)
    149

cay thật chia buồn cho người AE đồng hương nhé

Thanks (Received)
    86

Nhà bạn ở QN à ... Đất tiền mà Cố gắng học hành cho tốt sau này cày lấy vài con Lambor hay Fr cũng được rồi lên dự đám cưới em ý :v Chúc bạn thành công . Buồn thì buồn nhưng rồi sẽ qua thôi . . . A di đà phật. Đời là bể khổ
    :">

Thanks (Received)
    18

làm j phải buồn bạn oi .ng con gái nt thì sao p? nghĩ 4 năm cũng chi là bt cho những ng nt
    4 năm dù sao bạn cũng đã nhận dc nhưng tc bạn bỏ ra va bạn đánh có .từ ngiu bạn rồi .
    lần sau ra đường nếu nhìn thấy 2 ng đấy thì bạn nhìn ngiu mói của ngiu cũ của bạn với ánh mắt
    mày chỉ là thằng ăn lại

Trang 1/4 1234 cuốicuối

Thông Tin Chủ Đề

Những thành viên đang theo dõi chủ đề này

Có 1 người đang xem chủ đề này (0 thành viên & 1 khách)