Trang 2/6 đầuđầu 12345 ... cuốicuối
kết quả từ 16 tới 30 trên 78
    Thanks (Received)
    18

chia buồn nhé... ny bạn thay đổi rồi vô ích thôi
    xloi~ em chỉ là học sinh

Thanks (Received)
    7285

tâm sự từ đáy lòng của b cũng đã giảm bớt đc phần nào....chúc b tìm đc niềm vui và quên đi quá khứ trong c/s hiện tại
    Nhớ....Những Gì Đáng Nhớ
    Quên....Những Gì Cần Quên
    Thay Đổi....Những Gì Có Thế
    Và Chấp Nhận....Những Gì Đã Mất

Thanks (Received)
    146

anh ơi người yêu anh ở trôi ở đoạn nào
    Nếu Không Muốn 1 Kết Thúc Buồn

Thì Có Thể Tưởng Tưởng 1 Kết Thúc Khác

Thanks (Received)
    10

đời còn dài ...gái còn nh nếu tôi là bạn tôi bỏ luôn

Thanks (Received)
    146

Trích dẫn Nguyên văn từ long.ken_94 Xem bài viết
    đời còn dài ...gái còn nh nếu tôi là bạn tôi bỏ luôn
    đâu phải ai củng giống nhau hả bạn . phải có người này người kia mỗi người 1 suy nghĩ , bạn hãy đặt mình vào họ rồi mới biết cái cảm giác đấy . chứ nói đi tìm con khác mà tim mình vẫn hướng về người kia thì nói làm gì
    Nếu Không Muốn 1 Kết Thúc Buồn

Thì Có Thể Tưởng Tưởng 1 Kết Thúc Khác

Thanks (Received)
    9

Trích dẫn Nguyên văn từ datbot Xem bài viết
    có nói chứ bạn
    Mình cũng nói như trên kìa,mình nói là nếu có ng mới yêu ng ấy nhiều hơn thì mình sẵn sàng đi ngay mà
    Rồi cuối cùng cũng nói thẳng ra là chia tay vậy mình mới níu
    Mình cũng k dám nghĩ ng ấy thay đổi nhanh đến thế,mình k tin
    cơ bản mình nặng tình,yêu vào là đậm nên k khác được
    giờ cưới vợ luôn cho lành
    Cũng k liên lạc 1 thời gian rồi mà e, gần 1 tháng rồi !

Mình hiểu bạn ạ nhưng hơi đau vì chân thành của mình bị coi thường thôi!
    còn nhiều chuyện phần sau lắm b ạ

Còn phần sau nữa cơ,khi ng ấy tiếp tục kể mình níu kéo,làm gì,viết thư gì cho ng ấy cho con 97 kia,ng ấy buông lời nói mình bám ...,coi thường mình, để rồi con 97 kia nhảy vào nc lại với mình rồi cười sung sướng bảo là ng ấy kể mình thế nọ thế kia,e sướng quá rồi lại nói mình rẻ rách chứ ( ) ) bị 1 con 4` non nằm ngửa xin đồ đặt điều rồi giờ nói thế cay vkđ ra ý

Đi bộ 5 buổi đầu thôi mà b, mình nói là mình sai khi tát ng ấy bao nhiêu cái thì mình sẽ đi bộ xuống xl đủ từng đấy ngày mà !nhữn ngày sau là mình muốn được tha thứ thôi
    Dù k quay lại được,mình vẫn chỉ cần ng ấy tha thứ thôi

Mình cũng k tin ng ta thay đổi nhah như thế đâu,cũng k phải ng nthe!
    tại mình hành động cũng sai lầm mà gây ra hết thôi !
    Mình chưa từng có ý nghĩ trách cô ấy 1 lần nào cả
    thế thì ngta thay đổi lâu rồi xong viện cớ làm trò để chia tay thôi...xa mặt-cách lòng-trật nhịp ,đến ở bên nhau mỗi ngày đây mà con thay đổi được nữa là bạn chỉ có thể nt với gđ rồi mãi mới gặp nhau được...chúc bạn sớm tìm được cô dâu hiền để cưới luôn nhé
    Này Anh ! Em không giỏi may vá , hạnh phúc này xin anh đừng xé nó ra

[IMG][/IMG]

Thanks (Received)
    251

thật thật sự là bạn quá lụy tình , mình cũng là người tình cảm giống bạn , mình cũng có thể đội nắng , mưa gió để đến nhà ny mặc dù trời rét giá lạnh hay mưa gió , k hề tính toán bất kì điều j` hoặc suy nghĩ những vấn đề khác , nhưng mình k thể sống như bạn đc , ny bạn nó vô tình qá , khó nói nhỉ , chính vì bạn quá khụy lụy vào nó nên nó càng đc đà , mình nghĩ nó bắt cá 2 tay là k sai, còn viẹc bạn k làm thì tội j` bạn phải xin lỗi hay đi dỗ dành như thế nó sẽ càng lấn tới thôi , đúng là những người tình cảm như bọn mình cũng khổ , mong bạn sớm giải thoát cái loại con gái như thế , quá trơ trẽn rồi .... ( mình là còn gái nhé )
    em iu anh k hề bốc phét , tình yêu chúng mình căng đét phải hông anh

Thanks (Received)
    4

tôi ngồi đọc hết nhưng lời của ông viết. ông ơi tỉnh lại đi. lụy tình là khổ. biết rằng khổ tình yêu là đau nhất.... nhưng tôi khuyên ông... ny ông không chung tình đâu.... ông hi sinh quá nhiều nhưng ông nhận được gì... cái loại người yêu ông ý thì cũng chỉ đến thế mà thôi... tôi đọc mà thấy thương ông lắm.... đã yêu nhau thì ko bao giờ người yêu ông làm thế... ông à hãy nghĩ đến những điều đau nhất mà quên em nó đi...

cố lên ông nhé... mình cần 1 tình yêu chỉ nghĩ về mình thôi... người yêu ông ko xứng đáng để ông phải thế.
    Có những lời chia tay không phải vì hết yêu...!
    Mà đơn giản là không thể bên nhau được nữa

Thanks (Received)
    3

đọc xong mà thấy tức.....ngay đến bản thân bạn còn k yêu quý thì ai yêu quý được bạn nữa.thử hỏi bạn đã đối xử với mẹ bạn được ntn chưa. đã 1 lần mở mồm ra nói " con xin lỗi mẹ" .bạn nên trân trọng những người đang ở bên bạn.bạn còn gia đình, bạn bè bạn đã mất tất cả đâu.đừng vì chuyện tc mà hạ thấp bản thân.đàn ông con trai chuyện này k vượt qua được thì sau làm được chuyện gì nữa.hãy dành thời gian mà chăm sóc gia đình hơn là chạy theo những thứ k còn thuộc về mình.và cái đứa mà bạn xem như " mẹ " bạn ý.*** đáng với tc mà bạn dành cho đâu. trên đời này đã hết gái đâu.đời còn dài....gái còn nhiều.cứ xem như là mình nhường đồ chơi cũ cho người khác.đó là 1 bài học cho bạn.đừng sống chỉ để yêu.ngã ở đâu thì đứng dạy ở đấy...nó phũ với mình thì câm và cút.yêu quá quan tâm quá => nó xem thường tc của bạn vậy thôi.rút kinh nghiệm nhé yêu vừa đủ thôi...dành 1 chút cho mình đừng xem nó là tất cả.có thể thì cứ lăng nhăng mà trả thù đời

Thanks (Received)
    163

Trích dẫn Nguyên văn từ m2quang@@ Xem bài viết
    chia buồn nhé... ny bạn thay đổi rồi vô ích thôi
    thà thay đổi thật ,thà vì có ng khác thật mình còn đỡ chán,chứ lại nói là k có ai mà mình níu thế vẫn k được nên mới thấy tổn thương

Trích dẫn Nguyên văn từ Thuc.Ken Xem bài viết
    tâm sự từ đáy lòng của b cũng đã giảm bớt đc phần nào....chúc b tìm đc niềm vui và quên đi quá khứ trong c/s hiện tại
    thanks b

Trích dẫn Nguyên văn từ BaDưa Xem bài viết
    anh ơi người yêu anh ở trôi ở đoạn nào
    Vào Phan Long Tân Hội cơ e ơi
    Trôi lại gần quá

Trích dẫn Nguyên văn từ setney94 Xem bài viết
    thế thì ngta thay đổi lâu rồi xong viện cớ làm trò để chia tay thôi...xa mặt-cách lòng-trật nhịp ,đến ở bên nhau mỗi ngày đây mà con thay đổi được nữa là bạn chỉ có thể nt với gđ rồi mãi mới gặp nhau được...chúc bạn sớm tìm được cô dâu hiền để cưới luôn nhé
    cơ mề thế mới buồn, mới có chuyện chứ
    Sau này mình xuống nhiều để xl ý,thì thấy ng nt kia chỉ là ck ảo thật, nhưng mà lại kết hôn với ng khác trên fb,yh, nói ng đấy tít bên nước ngoài,cũng là ảo nhưng ngày ngày vẫn nt từ nước ngoài về vc này nọ nên cũng thất vọng dần đều,cũng buông dần mà!!
    Không cưới đâu e ơi,giờ yêu cho sướng,khi 1 cái kết thúc mong muốn mà k xảy ra được thì sẽ k bao giờ hướng vào lại kt đó đâu

Trích dẫn Nguyên văn từ Sống Đẹp Xem bài viết
    thật thật sự là bạn quá lụy tình , mình cũng là người tình cảm giống bạn , mình cũng có thể đội nắng , mưa gió để đến nhà ny mặc dù trời rét giá lạnh hay mưa gió , k hề tính toán bất kì điều j` hoặc suy nghĩ những vấn đề khác , nhưng mình k thể sống như bạn đc , ny bạn nó vô tình qá , khó nói nhỉ , chính vì bạn quá khụy lụy vào nó nên nó càng đc đà , mình nghĩ nó bắt cá 2 tay là k sai, còn viẹc bạn k làm thì tội j` bạn phải xin lỗi hay đi dỗ dành như thế nó sẽ càng lấn tới thôi , đúng là những người tình cảm như bọn mình cũng khổ , mong bạn sớm giải thoát cái loại con gái như thế , quá trơ trẽn rồi .... ( mình là còn gái nhé )
    Nhưng mà nặng tình là bản chất rồi mà,thay đổi sao được! Mà tình càng ngắn thì lại càng nặng,càng đậm mới buồn,vì mình lớn lên,cũng xác định tương lai lâu dài hơn,tình cũng chân thành hơn ,nên sụp đổ thì thất vọng lắm
    Ng tình cảm khổ vđ ra ý,cãi nhau mình đúng rành rành nhưng mà nếu mà giận lâu,k nc,mình hỏi han k trả lời là mình thấy khó chịu lắm,chả làm được việc gì,suy nghĩ được gì nên cứ phải đi làm lành chả ngại tgian nào luôn,chỉ muốn yêu thương chứ chả muốn giận hờn

Trích dẫn Nguyên văn từ VũThanhTùng Xem bài viết
    tôi ngồi đọc hết nhưng lời của ông viết. ông ơi tỉnh lại đi. lụy tình là khổ. biết rằng khổ tình yêu là đau nhất.... nhưng tôi khuyên ông... ny ông không chung tình đâu.... ông hi sinh quá nhiều nhưng ông nhận được gì... cái loại người yêu ông ý thì cũng chỉ đến thế mà thôi... tôi đọc mà thấy thương ông lắm.... đã yêu nhau thì ko bao giờ người yêu ông làm thế... ông à hãy nghĩ đến những điều đau nhất mà quên em nó đi...

cố lên ông nhé... mình cần 1 tình yêu chỉ nghĩ về mình thôi... người yêu ông ko xứng đáng để ông phải thế.
    Ny cũ trước của mình biết chuyện mà khóc tu tu lên ,rồi trách mình hồi xưa sao k níu như thế mà
    Thì cô ấy nói hết yêu mà,nhưng hết cả tình thế nên mới càng lụy,càng sầu

Trích dẫn Nguyên văn từ Rhino Xem bài viết
    đọc xong mà thấy tức.....ngay đến bản thân bạn còn k yêu quý thì ai yêu quý được bạn nữa.thử hỏi bạn đã đối xử với mẹ bạn được ntn chưa. đã 1 lần mở mồm ra nói " con xin lỗi mẹ" .bạn nên trân trọng những người đang ở bên bạn.bạn còn gia đình, bạn bè bạn đã mất tất cả đâu.đừng vì chuyện tc mà hạ thấp bản thân.đàn ông con trai chuyện này k vượt qua được thì sau làm được chuyện gì nữa.hãy dành thời gian mà chăm sóc gia đình hơn là chạy theo những thứ k còn thuộc về mình.và cái đứa mà bạn xem như " mẹ " bạn ý.*** đáng với tc mà bạn dành cho đâu. trên đời này đã hết gái đâu.đời còn dài....gái còn nhiều.cứ xem như là mình nhường đồ chơi cũ cho người khác.đó là 1 bài học cho bạn.đừng sống chỉ để yêu.ngã ở đâu thì đứng dạy ở đấy...nó phũ với mình thì câm và cút.yêu quá quan tâm quá => nó xem thường tc của bạn vậy thôi.rút kinh nghiệm nhé yêu vừa đủ thôi...dành 1 chút cho mình đừng xem nó là tất cả.có thể thì cứ lăng nhăng mà trả thù đời
    Mẹ mình mà làm sao thì kể cả chạy bộ trăm km hộc máu mồm ra mình cũng về với mẹ mình ngay b ạ!
    Còn con ng mình thế rồi,tình cảm thế rồi nên k thay đổi được
    Mình cũng từng lăng nhăng trả thù đời chán từ ngày k.thúc tình đầu rồi,nhưng làm thế chả thấy hp gì,k thấy niềm vui nên mình lại yêu bt thôi,nhưng chả bt được vì yêu là lại nặng,lại đậm,lại sâu ,dành hết t.cảm ra mà yêu thôi
    thôi cứ mong bao giờ may thì gặp được ng cũng có cách yêu như mình,lúc đấy mới hiểu nhau được
    Người nói con trai 2 má lúm đa tình lắm
    Có khi đúng
    Nhưng Đa với a
    Là nặng... Là sâu... Là đậm với tình
    Chứ không buông lơi.. Không trải đều... Không ngọt nhạt... Rồi ban phát khắp nơi !!!
    [IMG][/IMG]

.ıllı. Ngõ chợ khâm thiên - Quận Đống Đa - TP Hà Nội .ıllı.
    Thanks (Received)
    12

Mình đọc hết rồi...
    Cứ đón nhận và cảm nhận tất cả những gì đến với bạn đi , rồi cái gì đến cũng phải đến thôi...
    Hãy biết chấp nhận và vượt qua nó để nhìn về tương lai phía trước..
    Thà anh yêu em để rồi phải chịu đau khổ , còn hơn là cả đời này anh không biết đến em

Thanks (Received)
    41

Bạn nên quên người con gái ấy đi..người ta hết yêu bạn rồi.....khổ thân

Thanks (Received)
    11

Có những ngày có những giây
    Chìm đắm trong cơn đau này.
    Thấy nhói lòng vẫn cứ mong
    Dù rằng anh không thể quên.
    Nỗi nhớ em đêm dài hơn
    Phải chăng anh hi vọng
    Ngày sẽ chẳng qua
    Anh không thêm buồn.

ng cùng cảnh ngộ.....tôi cũng giống ông nhưng đc 1 ng bạn giới thiệu cho.....tôi k có chuyện gì hết ngoài việc thời gian yêu ng ấy tôi có đi làm thành ra thời gian đưa cô ý đi chơi đi xem phim hay đi bất cứ đâu mà 1 đôi có thể đi ăn uống chơi bời ( Lành mạnh nhé ) tôi chỉ biết cả ngày ngủ tối 11h nhận ca làm tới 9h sáng xong lại ngủ ngày qua ngày hnào cũng vậy. cô ý vẫn quan tâm tôi vẫn chăm sóc cho tôi tử tế nói thật tôi có đc cô ý cũng là cái phước của tôi. nhưng rồi mọi chuyện chẳng như mong muốn. k biết tại sao lúc chưa có ny thì k con nào thèm ngó tới lúc có ny rồi thì lại 1 mả rồi cô ý ghen xong đòi ct thật sự bh nghĩ lại tôi còn chưa làm đc nhiều điều cho cô ấy vui cho cô ấy đc hạnh phúc theo đúng nghĩa ( Tình Yêu )

Thanks (Received)
    57

càng cố càng đau thôi bạn ơi...quên đi đc rôi
    Hiện tại bên Pháp đang đợt sale 30 đến 70% tất cả các mặt hàng quần, áo, giày dép, phụ kiện lên tới 50%... Oder trong vòng 2 tuần.. Cuối tháng sẽ có hàng về. Gía ưu đãi cho món đồ xách tay từ Pháp. Cam đoan không bán hàng FAKE nhé.. Gía trong album là ĐÃ SALE và tất cả là hàng oder!
    https://www.facebook.com/ShopZaraVaNuocHoaPhap

Thanks (Received)
    197

nói chung là yêu qua mạng và nhất là game là không bền,game đại diện cho việc chưa trưởng thành,mà trẻ con thì chưa đủ chín chắn với tình yêu

1 chút ý kiến mọng bạn đừng giận mình

Trang 2/6 đầuđầu 12345 ... cuốicuối

Thông Tin Chủ Đề

Những thành viên đang theo dõi chủ đề này

Có 1 người đang xem chủ đề này (0 thành viên & 1 khách)