Trang 17/20 đầuđầu ... 714151617181920 cuốicuối
kết quả từ 241 tới 255 trên 297
    Thanks (Received)
    99

cứng ra phết nhở
    Bớp Devil
    |͇̿1͇̿||͇̿9͇̿||͇̿9͇̿| |͇̿1͇̿

Thanks (Received)
    1

Trích dẫn Nguyên văn từ thaihao92 Xem bài viết
    Thế công an bh làm việc là đúng nguyên tắc hết à. Kể cả 141 nhé , xin thưa là mày đã thấy thằng sự hóa trang nào ra bắt người mà nó trình thẻ nghành ra ngay chưa ( nguyên tắc là phải như thế đấy ), ăn nói thì mất dạy tục tĩu với người dân, rồi thì lại còn có người quen cũng cho đi theo để bắt người ( zích ) chưa kể nhiều lúc chúng nó còn đánh người rất dã man. Tất cả những cái này có phải là sai ko , thế ko là lộng quyền thì là cái gì. Đmm đã *** biết cái gì thì im con mẹ mồm đi lại còn thích sủa , ngu còn tỏ ra nguy hiểm.
    Không bênh ai nhưng mình thấy cũng có ông sự cải trang khi bắt người vi phạm cũng có giơ thẻ ngành ra ngay mà. Ông đấy cũng thấy xuất hiện trong clip e gái khoá cổ xe rồi bỏ đi. Chuyên đi đôi giầy bata để đuổi cho nó cơ động

Thanks (Received)
    5

Miệng kẻ sang có gang có thép
    Miệng dân đen vừa nhọ vừa thâm.
    Sẽ Mãi Bên Em !

Thanks (Received)
    58

căng hết tầm luôn
    Học đi em..
    Sau này làm bác sĩ...
    Khám mặt mình...
    Xem giả tạo đến đâu.!

Thanks (Received)
    8

Vụ này sau thế nào rồi ? Ông kia có cứng đc nữa ko ?
    Click để xem phim Online
    Cập nhật những bộ phim mới nhất, hot nhất, phim đang chiếu rap,...

Thanks (Received)
    0

*** dám bắt ôg này nữa haha 141 cũng đến thế ôg này chắc quen biết kinh lắm toàn nói ra tên sếp với tên đội của mấy ôg kia sao mà ko sợ

Thanks (Received)
    4

Em nghĩ nếu quen to thì ỉm đi thôi . Chứ chả nhẽ chó lại đi cắn nhau à . Đớp thuế của dân r hành dân thôi

Thanks (Received)
    5

Chất đấy !
    Sẽ Mãi Bên Em !

Thanks (Received)
    1

ông này có khi là nguyên nhân dẫn đến việc từ nay ko co clip kí sự 141 cho anh em xem rồi

Thanks (Received)
    316

căng là đứt đấy

Thanks (Received)
    0

" Ông không có quyền khởi tố tôi nhưng tôi lại có quyền khởi tố ông đấy " ---> rất phong cách

Thanks (Received)
    40

Về cơ bản ấy. theo quan sát của mình thỳ tổ Y141 làm cũng chưa chuẩn nữa.. chả bit nói sao cho chuẩn nhưng vì tổ trưởng là CSGT .. còn hình sự số 7 với các ban bệ khác là hỗ trợ chúng nó làm việc.. chính vì tổ trưởng là CSGT nên là *** nể ai cả.. vì trc đến nay đều chỉ quen đc xử lý mảng xe pháo , giao thông.. nên ko biết kiêng nể như mấy ông bên hình sự.. các đồng chí CSGT cứ luật mà làm rùi nhiều khi lạm dụng để hống hách..quan trong nhất là lại có phóng viên hỗ trợ.càng cơ cấu với quan hệ nó lại càng thích làm, vì có phóng viên mà... nó chả sợ gì cả..
    -Nhiều khi con người ta chỉ tức nhau tiếng nói... Bác trong video làm căng lên cũng là có lý do gì đấy thôi... thề là mấy Đ/c CSGT khệnh lắm..còn ae bên hình sự chỉ là làm nhiệm vụ hỗ trợ chống những hành vi quá khích khi xử lý ng vi phạm thôi thỳ lại rất ôn tồn và hài hòa..
    -Nghe anh em bạn bè kể nhiều về y141 rồi.. nhưng đêm qua mới bị bắt chỗ ngã tư tràng tiền...thuật lại các bạn đọc Beat VN nghe rùi bình luận về thái độ của y141 với dân , và thử hỏi làm sao 1 sô trường hợp có quen biết quyền lực ng ta ko căng thẳng nhé...

Hồi 1h đêm 05/8 . mình cùng 4 người bạn trên new về thỳ cũng phê phê rùi , duy nhất có mình ko uống là vì ng hơi mệt.. và mình cũng là người lái xe luôn.. xe bon đến gần chốt 141 thỳ mình hạ luôn cửa kính xuống và hạ nhạc trong xe, gần như là tắt luôn (kinh nghiệm tránh 141 soi mà..rất nhiều lần qua chốt mà ko bị tuýt ).. đến nơi thỳ có 1 đồng chí CSGT soi thẳng đèn pin qua kính lái vào mặt mình ..vẫy vẫy.. (bực lần thứ 1 ).. ra hiệu táp xe vào lề bên siêu thị tràng tiền..rất đàng hoàng mình xuống chào hẳn hoi và đồng chí CSGT kia cũng ko thèm chào và nói mấy ông hình sự là kiểm tra xe với thái độ rất gay gắt..(bực lần 2) trong khi mình ko hề đi sai luật hay có gì ảnh hưởng đến tổ công tác cả... trong hội mình thỳ có 1 thằng em là hình sự chống ma túy quận long biên, nó bảo là để em xuống xin đi cho nhanh, thế là nó chạy ra nói với ông tổ trưởng xử lý là CSGT là anh ơi... em abc...xyz.. thái độ rất lịch sự và nhỏ nhẹ..Đồng chí GT kia sau khi kiểm tra thẻ nghành của thằng em mình xong hỏi 1 câu rất khó chịu "thế thằng lái xe có phải hình sự ko , trên xe đều là hình sự à..." (bực lần 3 nhé , mình là ng dân Đồng chí gọi mình là thằng cơ mà.. sao dân và ng có quyền lực ng ta ko căng khi bị đồng chí tuýt) .....liền đó cũng có 1 ông CSGT yêu cầu kiểm tra giấy tờ xe mình cũng hỏi 1 câu hết sức khó chịu và trống không... hình sự à...công tác ở đâu *** gì ông đeo dây chuyền to thế . mình cung trả lời luôn.. em ko phải hình sư.. thằng em của em thôi và chỉ tay sang thằng em mình... sau đó là việc kiểm tra xe là điều tất nhiên của những phương tiện bị y141 tuýt lại... sau 5 phút kiểm tra xe ko có gì , nên là đc đi...

Đấy là về mặt thái độ tiếp xúc với dân của mấy đồng chí tổ trưởng bên xử lý là CSGT nhé.. còn mấy anh hình sự bên số 7 thỳ lại ko có thái độ gì gay gắt , ngc lại còn rất ôn tồn và hài hòa gt lý do xe tuýt lại chỉ để kiểm tra hành chính , chứ ko có sai phạm gì cả .. rùi mấy anh hình sự nhắc nhở là lần sau nhớ cài dây bảo hiểm vào nhé em... thôi đi đi...mình cười rất vui vẻ và nói em cảm ơn các anh... à quên còn có 1 anh hình sự tầm 35 tuổi còn nói 1 câu làm cả bọn buồn cười.. mấy anh em đĩ thế , nc hoa trên xe thơm quá , tưởng là trên xe toàn gái chứ.....

Lúc bị bắt thấy rất nhiều thanh niên cùng phươgn tiện bị bớ đứng quây xung quanh xe mình xem xử lý ko bit có anh em nào chơi beat nào bị bắt tầm 1h đêm ko ?nếu có chắc đều chứng kiến sự việc trên rùi !

Mình đi xe Mec GLK 300 màu đen nhé BKS : 29A 538.49

Về trường hợp của mình thỳ mình ko có gì bình luận , kể lại cho các bạn đọc trên beat để hiểu thêm tạo sao có những người dân làm căng khi bị bắt và kể cả những ng trong ngành , có cơ có của thừa hiểu pháp luật họ vẫn làm căng trong khi họ thừa hiểu 1 vài câu nhỏ nhẹ cũng có thể xin tổ y141 bỏ qua....

1 ví dụ nhỏ nhé : Mình hay đi chơi lượn lờ cùng thằng em mình làm bên hình sự quận long biên.. 2 anh em , đôi khi là kẹp 3 , ko bao giờ đội mũ bảo hiểm , gặp y141 rất nhiều lần và đều xin bỏ qua đc.... thái độ thằng em mình rất nhỏ nhẹ nên tổ xử lý cũng vui vẻ bỏ qua... Mình cũng tò mò hỏi nó là em xin thế nào mà ng ta bỏ qua dễ vậy và thằng em mình chỉ nói với mình 1 câu là " Ng trong ngành thường thỳ họ ko hại nhau anh à , dễ bỏ qua , nhưng đừng làm căng.... ".
    Còn cái bác trong Video Clip này mặc dù có cơ to thật nhưng làm căng quá thế thỳ nó ko thể bỏ qua vì có cả phóng viên ở đó..bit là sau đó về phường lại vui vẻ bỏ qua cho nhau thui..nhưng thử hỏi các bạn 1 câu nhé Vì sao ... vì sao thỳ sau khi đọc bài viết của mình thỳ các bạn chắc hiểu...

Anh Như Những Con Hẻm Trên Đường Em Đi Qua...

Thanks (Received)
    14

trung tá bị chửi như gì k dám lệch 1 câu :lol cứng vãi
    Đừng tự kiêu vì mình nghèo nhưng vẫn giỏi...!!!
    Hãy tự hỏi...Tại sao mình giỏi nhưng vẫn nghèo???
    Đừng tự ti vì mình giầu nhưng vẫn dốt...
    Hãy tự hào vì mình dốt nhưng vẫn giầu...!!!!!

Thanks (Received)
    24

cứng đó 2
    ĐÔI TAY TA LÀM RA TẤT CẢ.BIẾT CÁCH SỜ CẢM XÚC SẼ THĂNG HOA

Thanks (Received)
    17

b. nói ngu vl *** đội mhb thì đc phép lấy thẻ của ngta à

Trang 17/20 đầuđầu ... 714151617181920 cuốicuối

Thông Tin Chủ Đề

Những thành viên đang theo dõi chủ đề này

Có 1 người đang xem chủ đề này (0 thành viên & 1 khách)