Trang 1/27 123411 ... cuốicuối
kết quả từ 1 tới 15 trên 399
    Thanks (Received)
    5

16 Trang cá chép - *** đi đánh thuê - Up Ảnh *** Nhau Page 8

Meo meo và thủy anh

chửi Hương búp bê và Trúc xinh ( cũng tham gia Miss AU ) là bắt chiếc cách ăn mặc và đầu tóc

Thì 2 ả *** "" đục nước béo cò "" Trang cá chép và Quynh Anh Suri ra tay nghiã hiệp đánh em Huong bb và trúc xinh tại sàn Ozon để đòi lại công lý cho Meo meo ......

Từ đấy phi đội *** được ra nhập với gái sang SG .......

Để biết thêm chi tiết các bạn theo dõi bài viết dưới đây :
    - Oi chuyen dong troi` co 1 khong 2 tren the joi ,chac chi co o viet nam ma thoi.nguoi`( ma ko fai nguoi thuong ma la dan choi dan sanh dieu sai gon` day,khoac len ng toan hang hieu dang cap the joi voi cac sieu xe,voi 1 cuoc song dieu kien) choi voi fo`,ngoi` canh fo`. ma kinh di. hon het la ru? fo` di lam tu` thien.het ng` de? ru? roi ah`?ko. hoa ra ko fai ho ru ma bi bon nay ru re chan dat' vo van thoi.trong mat hoi nay hien lanh that,k fai loai kieu ngao kho gan.chac chua nghe cau "nghe fo` noi chuyen, nghe nghien. trinh` bay`"nen moi bi chung no rot vao tai may cau chuyen qua khu cua chung no,thuong tinh nen choi cung. + Ôi chuyện động troi` có 1 không 2 trên thế giới ,chắc chỉ có ở việt nam mà thôi. Người ( mà ko fai người thường mà là dân chơi dân sành điệu sài gòn đấy, khóac lên ng tòan hàng hiệu đẳng cấp thé giới với các siêu xe, với 1 cuộc sống điều kiện) chơi với fo`,ngồi cạnh fo`, mà kinh di. Hơn hết là rủ fo` đi làm từ thiện. Hết ng` để rủ rồi ah`? Ko, hóa ra ko fai họ rủ mà bị bọn này rủ rê chăn dắt vớ vẩn thôi. Trong mắt hội này hiền lành thật, ko phải lọai kiêu ngạo khó gần. Chắc chưa nghe câu " nghe fo` nói chuyện, nghe nghiện trình bày " nên mới bị chúng nó rót vào tai mấy câu chuyện quá khứ của chúng nó, thương tình nên chơi cùng.
    - Neu 2 con fo` nay(con trang anh dang an banh' mi` canh meomeo,va con quynh anh dang ngoi canh ban ivan mu~do?)dang di khach ma bi cong an ap. den bat co khi cung duoc jam? an'vi tung co cong tac' tu thien soi noi?co cong voi cach mang,voi nha nuoc,lam cho dan giau nuoc manh xa hoi cong bang van minh ma`.cai toi di reo rac HIV cho toan xa hoi cung lu mo` truoc nhung hoat dong tu` thien nay. + Nếu 2 con *** này (con trang anh đang ăn bánh mì cạnh meomeo, và con quỳnh anh đang ngồi cạnh bạn ivan mũ đỏ) đang đi khách mà bị công an ập đến bắt có khi cũng được giảm án vì từng có công tác từ thiện sôi nổi có công với cách mạng, với nhà nước, làm cho dân giàu nước mạnh xã hội công bằng văn minh, mà cái tội đi reo rắc HIV cho tòan xã hội cũng lu mờ trước những họat động từ thiện này.
    - ko hieu cuway nghi gi khi cho ngy minh giao du voi may confo mat net nay,the thi dap' len ng bnhieu thu hang hieu ,bao nhieu tieng tam lay lung` truoc day cung bi may con nay pha' het.ma bo me may ban dan choi nay day do kieu gi ma may ban nay het ban choi roi hay sao ma phai choi voi may con nay.bo^. no co o*n nghia~ gi` voi may ban ha?chac la danh ho may ban con HBB phai ko.cai loai duc nuoc beo' co` nay choi voi no phi ca cuoc doi va phai tra cai gia qua dat' cho viec danh HBB day.Tra cho chung no it tien le? duoc roi ma`. + Ko hiểu cuway nghĩ gì khi cho ngy mình giao du với mấy con fo` mất nết này, thế thì đắp lên ng bnhieu thứ hàng hiệu, bao nhiêu tiếng tăm lẫy lừng trước đây cũng bị mấy con này phá hết. Mà bố mẹ mấy bạn dân chơi này dạy dỗ kiểu gì mà mấy bạn này hết bạn chơi rồi hay sao mà phải chơi với mấy con này. Bộ nó có ơn nghĩa gì với mấy bạn hả? Chắc là Đánh hộ mấy bạn con HBB phải ko? Cái lọai đục nước béo cò này chơi với nó phí cả cuộc đời và phải trả cái giá quá đăt cho việc đánh HBB đấy. Trả cho chúng nó ít tiền lẻ được rồi mà.
    - viet entry ko bi ai vao chui ma nhieu ng ung ho mung qua di. xa hoi nhieu ng biet nghi ma,lu~nhu con trang anh nay tuong minh la do^ng la manh thuc ra chi co 1 dum' nho an tan` fa' hai.,song buong tha ko biet ve dau,den dem lai mo` ra nhu lu chuot chu`hoi ham',di an vung an bam cac hoi khac de duoc dung o san nhay vu truong,cac chon an choi.neu chung no bao minh ra mat dung dung blog gia nhu the la hen` ha.ng ta cha lam gi sai con biet giau' mat di khi khong can thiet,con loai pho` ngu voi zai tu bac' vao nam thi phoi mat. ra cho thien ha,vua an cap vua la lang.bon tao lam blog ja? co hen cung sach dep hon loai chung may. + Viết entry ko bị ai vào chửi mà nhiều ng ủng hộ mừng quá đi. Xã hội nhiều ng biết nghĩ mà, lũ như con trang anh này tưởng mình là đông là mạnh thực ra chỉ có 1 dúm nhỏ ăn tàn fa' hại, sống buông thả ko biết về đâu, đến đêm lại mò ra như lũ chuột chù hôi hám, đi ăn vụng ăn bám các hội khác để được đứng ở sàn nhảy vũ trường, các chốn ăn chơi. Nếu chúng nó bảo mình ra mặt đừng dùng blog giả như thế là hèn hạ. Ng ta chả làm gì sai còn biết giấu mặt đi khi không cần thiết, còn lọai *** ngủ với zai từ bắc vào nam thì phơi mặt ra cho thiên hạ, vừa ăn cắp vừa la làng. Bọn tao làm blog giả có hèn cũng xách dép hơn loại chúng mày.
    - tao ko hieu doi ng luc thinh luc suy.may nghi cai lon` cua may no con thanh xuan mai sao ma may khenh the.den 80 tuoi ngoi 1 xo la 1 con cu. fo` 80 ja` khom ,luc day tao gap tao danh, 1 so dua nhay vao danh' oi chac cu. gia` xau ho lam day.ma nghi lai di nhe' Lon` cua may la Lon` tinh? le?,deo fai lon` thanh pho' dau,lon` fo` chu deo fai lon` nguoi` dau ma phai dim` hang`voi ca du? tuoi? rieng da chon su nghiep lam fo` thi deo con` tuoi? gi` dau ma gia` mom`.ma may tuong may xinh may dep a,may den va tho^ nhu con trau nuoc',mep thi moc day ria,hut vina lam mom hoi rang vang,mat thi` nhon. deo bgio co hau dau em. + Tao ko hiểu đời ng lúc thịnh lúc suy. Mày nghĩ cái *** của mày nó còn thanh xuân mãi sao mà mày khệnh thế. Đến 80 tuổi ngồi 1 xó là 1 con cu. fo` 80 ja` khọm, lúc đấy tao gặp tao đánh, 1 số đứa nhảy vào đánh ôi chắc cụ già xấu hổ lắm đấy. Mà nghĩ lại đi nhé, *** của mày là *** tỉnh lẻ, *** fai *** thành phố đâu, *** fo` chứ *** fai *** người đâu mà phải dìm hàng với cả đủ tuổi. Riêng đã chọn sự nghiệp làm fo` thì *** còn tuổi gì đâu mà già mồm. Mà mày tưởng mày xinh mày đẹp à, mày đen và thô như con trâu nước, mép thì mọc đầy ria, hút vina lắm mồm hôi răng vàng, mặt thì nhọn *** bao giờ có hậu đâu em.
    - Muon diet duoc cai loai fo` nhu may y,fai lay' xi mang trat' vao lo~ lon` may y, bo may tru` cho may lon` bi teo lai deo dit. duoc nua, vo sinh deo bg de? duoc de troi' duoc thang nao ca?luc day moi hien nguyen hinh 1 con nha que vo hoc ,song tam` gui?luc day lai di tron' vi so nguoi ta bat duoc nguoi ta danh cho,di doa danh nhieu nguoi vao.den luc sa co lo van the nao cung gap lai chung no,dua nao ko so. ban? thi no danh cho.dua nao so ban? thi cha them dong vao ban? tay day' con fo` gia` sn 84 a. + Muốn diệt được cái lọai fo` như mày ý, fai lấy xi măng trát vào lõ *** mày ý, bố mày trù cho mày *** bị teo lại *** *** được nữa, vo sinh *** đẻ được để trói được thằng nào cả. Lúc đấy mới hiện nguyên hình 1 con nhà quê vô học, sống tầm gửi lúc đấy lại đi trốn vì sợ người ta bắt được người ta đánh cho, đi dọa đánh nhiều người vào, đến lúc sa cơ lỡ vận thế nào cũng gặp lại chúng nó, đứa nào ko sợ bẩn thì nó đánh cho. Đứa nào sợ bẩn thì chả thèm động vào bẩn tay đấy con fo` già sn 84 ạ.
    - hay cung toi da? kich tay chay bon fo fach chuyen di pha hoai xa hoi va hp gia dinh nguoi khac,reo rac benh aids,chuyn di danh nguoi vo co', la liem ,choc gay banh xe,do' cung chinhh la chu? truong cua nha nuoc VN hehehehe.hay tay? chay 3 loai hin`h nghe^` nghiep. cuc ki that duc' : trong` cay thuoc phien va nuoi con cave, lay' lo~ lam lai~,ban' tron nuoi buoi`.Nhung ai da va dang lam fo` hay dung lai,de ko nhan lay bi kich nhu con trang anh ca chep nay,bi xa hoi nho^? vao mat, nho^? vao lon` . + Hãy cùng tôi đả kích tẩy chay bọn fo` fach chuyên đi phá họai xã hội và hp gia đình người khác, reo rắc bệnh aids, chuyên đi đánh người vô cớ, la liếm, chọc gậy bánh xe. Hãy tẩy chay 3 lọai hình nghề nghiệp cực kì thất đức: trồng cây thuốc phiện và nuôi con cave, lấy lỗ làm lãi. Những ai đã và đang làm fo` hay dừng lại, để ko nhận lấy bi kịch như con trang anh cá chép này, bị xã hội nhổ vào mặt, nhổ vào ***.

Một vài hình ảnh cuọc từ thiẹn của các ẻm :

Chỉnh sửa nội dung bởi: Vi Tiểu Bảo, lúc 01:05 (03/10/09)
    ...::: Come into my world :::...

Thanks (Received)
    5

Gửi em Trang cá chép tên thật là Hằng nhà we

Chắ hẳn mọi ng kể cả chưa đọc entry này mà nhìn cái ảnh này của con Cá chép cũng biết con này là thể lọai nào rồi. Mà kể cả những điều nó viết để hạ nhục người khác cũng càng chứng tỏ đẳng cấp bỉ ôi thối tha hèn hạ của nó.

Nhà quê ra hà nội tưởng mày học được cái gì, bao nhiêu năm ngửa *** lên ở cái đất hà thành này, tự nhận mình là cá chép đất hà thành, tòan thở ra những câu chửi bậy tục tĩu, ác ôn, vu khống người khác. Học mấy trò xăm trổ, bơm chỗ nọ, vá chỗ kia mà vẫn lòi ra là 1 con hàng lởm nhà quê mất gốc. Mất gốc vì *** dám nhận quê mình ở đâu, đổi tên mong đổi đời.

Con này tự viét là i'm not hot girl mà ko biết ngượng. *** ai bảo nó là hot girl bao jo, con này fai là hot *** mới đúng. Vài năm nữa thì đi xin làm hót rác cũng ko ai nhận. Eo ơi 1 con nhà quê gớm ghiếc. Nghĩ đến mày là tao lại thấy buồn cho xã hội này,1 con fo` mà ngày ngày phô diễn trên blog như mình là sao vậy, hết thơ nọ đến văn kia, hết khoe hàng chỗ nọ đến ngửa *** chỗ kia. Mày nhận đi, mày tên là Hằng, ở quê ra, mẹ mày bán bánh đầu ngõ khổ *** chịu được nên lang thang lên các tỉnh thành phố khác làm fo` đứng đường, mong trụ lại nơi đây. Hà nội hết đất sống nên lân la vào sài gòn lừa các em meomeo thúy anh hả?

Mà *** hiểu sao ngực mày bơm rồi mà xệ, cả mũi mày nữa, *** hiểu bao nhiêu đồ gỉa trên người như thế mà suốt ngày dọa đánh người. Lọai mày bố mày đấm cho 1 fat vào mũi cả vào vú thì lại khóc *** dám mồm *** nữa đâu. Tao thấy mày cũng tòan dùng túi fake, và nhiều đồ rẻ tiền hàng chợ khác mà mày học đòi lên blog chửi ng nọ ng kia. Mà so với chúng nó làm sao mày bằng đượ. Chúng nó có gia đình đàng hòang tử tế, tiền ko nhiều bằng ai nhưng cũng ko khổ đến mức fai đi bán trôn nuôi miệng như mày. Mà mày bán trôn có fai để nuôi miệng đâu, thế đã tốt, tòan nuôi giai, với lại bán *** để được lên thành phố làm dân thành phố, làm cave hakng sang cơ. Nhưng những câu mày vẫn thường thở ra trên blast và ở khắp nơi càng chứng tỏ mày là 1 con nịnh bợ, 1 con chó vô chủ, 1 con đàn bà thối thây,1 con fo` ko đẳng cấp, ko liêm sỉ *** biết mình là ai, vì đồng tiền và hào nhóang mà sẵn sàng ngậm máu fun người.

MEOMEO, bạn thật dễ thương và nổi tiếng. Tôi ko hiểu sao bạn đi quan hệ với con fo` nát *** tự nhận là trang anh này. Ở miền quê nó ở làm *** j có ai tên là trang anh, tòan là mít là na là thắm các kiểu. Ko những là fo`, nó còn là 1 con fo` xấu tính, đi theo nịnh bợ đánh người để lân la chơi vơii bạn đấy. Ở hà nội ý, nó được coi là lọai fo` già rẻ tiền mạt hạng. Tôi ko hiểu nó có tư cách j mà suốt ngày gọi ng khác là ăn cắp, là gái là các kiểu đê tiện trong khi nó chỉ là con cave nhà quê ra tỉnh, cơ hội, thủ đọan vô cùng. Chắc các bạn ko đủ va vấp để hiểu được thể lọai nó đâu.

Nó còn cặp với thằng ca con nguyễn tuấn hải, ôi thằng này ngon zai thế mà bị con này *** vào **** thối hết cả **** ra, chắc đi chữa lậu và giang mai mấy lần rồi sợ chạy mất dép rồi ý. Suốt ngày sướt mướt nài nỉ nó quay lại nhưng nó nghĩ đến cái *** nát *** thối của mày nó vãi cả đaí ra quần rồi ý. Mày nghĩ có nhiều thằng lấy fo` về làm vợ thật à em. 1 đời được sinh ra đi làm fo` , nhất mày rồi, còn ước mơ hoài bão nào lớn lao vĩ đại hơn ước mơ vươn tới 1 con fo` nữa.

Lakvn lỗi rồi, ko thì cũng có bài và ảnh về con này đấy. Ai chả biết mày từ đâu chui ra. Ko có vụ meomeo HBB thì người ta chỉ biết mày làm fo` nát *** từ tỉnh lên thành fo', từ thị xã ra thị trấn, từ đồng bằng đến trung du. Mày nhiều đồ giả trên người, người thô thô đúng kiểu đi cầy nhiều thôi. Đứng gần thì hôi hám tòan mùi đồng áng, nhưng từ khi có vụ đánh nhau giữa các nhóm girl um sùm hoa lá hẹ lên, cả xã hội mới biết bộ mặt của mày. Đang chơi với hội này nhảy sang hội khác nịnh nọt để được đi làm từ thiện với các em dân chơi sg, để được lên ảnh cùng các em. Mày oai lắm sao, nhìn lại mình đi ko biết nhục nhã à mà đứng cạnh người tử tế cười đùa, trong bụng *** ai coi chúng mày ra gì đâu. Lọai fo` đáy cùng xã hội ko ai thèm vớt lên *** mà còn đi chửi con HBB là xấu là ăn cắp. Nó ko xinh bằng meomeo nhưng còn lâu mới xấu và dị hợm xảo quyệt như cái lọai mày nhé. Ôi nói chung *** muốn nói về mấy con tỉnh lẻ này, nghe xa thành phố xa trung tâm ánh sáng văn minh lắm.

Chẳng hiểu sao chúng nó đổ xô đi chửi HBB hoặc meomeo mà quên mất ở giữa còn có cái lọai mày, do cái lọai mày mà 2 bọn đấy mới càng thù ghét nhau. Mày ở giữa mày được nổi tiếng lây, vào sg thuê cái nhà ổ chuột để đi đú với các anh chị quí tộc khác mà ko biết ngượng. Mày đừng đánh ai chửi ai nữa, như 1 con đầu gấu đâm thuê chém mướn, quen cái cách sống dân gĩa cái j cũng jai quyết bằng chân với tay như ở quê mày đi nhé. Mày nên vào 1 ngôi chùa mà ngồi nghĩ lại xem mình là ai, mà đi chửi ng khác như thế. Mày có dám nhìn vào sự thật trước đây ở quê mày là 1 con thế nào ko, mà ra tp chửi các chị ở phố vây.
    Chỉnh sửa nội dung bởi: Vi Tiểu Bảo, lúc 01:07 (03/10/09)

Thanks (Received)
    0

VL áo gì mà hở hết cả cóc xê ra thế kia, mặc thế thì cởi mẹ áo ra cho nhanh

Thanks (Received)
    144

*** với gái sang,mình cảm giác ranh giới mong manh,đã thấy nhiều em đẹp lắm,chảnh ,nhưng để ý hóa ra lại là ***. Thằng cu way nhìn tội nghiệp thật,ba má nó ăn cái gì đẻ ra nó xấu rai vkl,may mà nhà đại gia không thì ế mẹ vợ ý chứ
    Dang tay vơ xạch tiền trên chiếu

Mở miệng cuời tan một ván ù

Thanks (Received)
    4

Mình có mấy quả ảnh của em Trang vịt đứng trong nhà vệ sinh, còn thèng ny bóp zú
    Chuyện gì cũng có cách giải quyết
    Không giải quyết cũng là một cách !!!!!

Thanks (Received)
    0

Đi làm từ thiện mặt áo để quyên góp chăng

Thanks (Received)
    7

phải edit lại TV cho mng cùng đọc
    A real man doesn't love a million girls,
    he loves one girl in million ways

Thanks (Received)
    3

Công nhân vếu con Meo meo to thật, nhìn mặt thằng Cu Quây trông hãm tài vl >.< . Phi đội này toàn gái vếu to thôiiiii. Edit lại tiếng Việt đi Misu ơi, đọc nhức mắt quá Lâu rồi mình mới nghe vụ *** đi làm từ thiện

Chỉnh sửa nội dung bởi: DuckMySick, lúc 00:35 (03/07/09)

A Friend With Weed Is A Friend Indeed

Nơi không có nỗi buồn, không có chia ly, không có đớn đau...Đó là THIÊN ĐƯỜNG
    Thanks (Received)
    263

thế có clip ko nhỉ mình lại đi mò tìm clip về xem cho sướng
    Người đến tìm ta để nói lại những lời đã cũ..Rượu đã nhạt còn rót vào chén vỡ..làm sao mà ta Say ?!​
    Hướng Dẫn Post Bài Tại Click

Thanks (Received)
    74

nhà con này ở ngõ phát lộc ..từ thiện *** gì cái con này...."về nhà phụ mẹ bán phở rửa bát đi em ơi "
    Ở trong hang đá chui ra

Vươn vai 1 cái......rồi ta chui vào

Thanks (Received)
    5

thề mò ảnh loì cả mắt ko để í font chữ , sẽ edit lại sớm

Thanks (Received)
    7

bản chất quê mùa nó ăn sâu vào máu rồi! ko thể khác đc

Thanks (Received)
    4

có ai mún xem ảnh hem ??? post lun cho nóng nhé
    Chỉnh sửa nội dung bởi: litbebi, lúc 01:29 (03/07/09)

Thanks (Received)
    7

post đi anhhhhhhhhhhh
    trc kêu cho e xem mà chả thấy đâu
    ngóng quá

Thanks (Received)
    4

Vú to nhỉ =p~......

Trang 1/27 123411 ... cuốicuối

Thông Tin Chủ Đề

Những thành viên đang theo dõi chủ đề này

Có 1 người đang xem chủ đề này (0 thành viên & 1 khách)